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TUMAINI SAVINGS AND CREDIT COOPERATIVE SOCIETY LIMITED 

P.O.BOX 805, Mob No: 0762316819, 0745163526. 
ARUSHA. 

 

 
Ref:TMS/ORG/01/2022                                                          Tarehe: 09-09-2022 
Kwa:Wanachama wote wa TUMAINI SACCOS. 

Nakala: Mkurugenzi Mtendaji wa VFT.                                     
Nakala: Mkurugenzi wa WVT.       

Nakala: Mkurugenzi MA.  
Nakala: Afisa Ushirika Jiji la Arusha. 
Nakala: Mrajis Msaidizi Mkoa wa Arusha.                                             

 

 
YAH:  TANGAZO LA MKUTANO MKUU WA KAWAIDA WA THELATHINI NA TATU 

(33) WA TUMAINI SACCOS LIMITED.  
 

Rejea kichwa cha habari hapo juu. 
 
Bodi ya TUMAINI SACCOS inayo heshima kuwataarifu wanachama wote kwamba kutakuwa na 

Mkutano Mkuu tarehe 02 OKTOBA 2022 kuanzia saa 8:00 mchana katika ukumbi wa mikutano 
wa Hoteli ya Ngurudoto, iliyopo wilaya ya Meru DC Mkoani Arusha. Pamoja na mambo 

mengine, vitabu vilivyokaguliwa vya mwaka 2021 na makisio ya bajeti ya mwaka 2023 
vitawasilishwa. 
 

Tangazo hili  linaletwa kwa mujibu wa Kanuni ya vyama vya Ushirika Na. 46 (1-4) ya 
mwaka 2015 inayohusu taarifa za mikutano. 

 
Bodi inapenda kukualika kuhudhuria mkutano huo muhimu kwa ajili ya kupanga maendeleo ya 
chama. 

 
Agenda za mkutano huo ni hizi zifuatazo : 

1 Kufungua Mkutano, ukaribisho na utambulisho. 
2 Kuthibitisha Akidi ya wajumbe. 
3 Kuthibitisha Notisi ya Mkutano. 

4 Kuchagua mwenyekiti wa Mkutano mkuu wa 33. 
5 Kuthibitisha Wanachama wapya na walioondoka. 

6 Nasaha za mgeni rasmi. 
7 Ujumbe kutoka taasisi wanachama, VFT, WVT na MA 
8 Kuthibitisha Muhtasari wa Mkutano mkuu wa 32 na taarifa ya utekelezaji. 
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9 Yatokanayo na Muhtasari wa Mkutano mkuu wa 33. 
10 Kujadili taarifa ya Mwenyekiti juu ya utendaji wa Chama kuishia Agosti 2022. 

11 Kupokea na kujadili taarifa ya ukaguzi wa nje wa hesabu za chama za mwaka 2021. 
12 Kujadili marekebisho ya sera ya mikopo na mapendekezo ya bidhaa mpya za mikopo. 

13 Kujadili marekebisho ya sera ya fedha ya chama. 
14 Kujadili mapendekezo ya bajeti ya mwaka 2023. 
15 Kupokea na kujadili tarifa ya kamati ya usimamizi. 

16 Kuikasimisha Bodi jukumu la kuajiri mkusanya madeni wa chama mwaka 2023. 
17 Kupitisha hoja mbalimbali zilizowasilishwa na Bodi. 

18 Uchaguzi wa wajumbe wa Bodi. 
19 Mengineyo. 
20 Kufunga. 

 

Pamoja na salamu za ushirika  

 

 

Johnson Robinson 

Mwenyekiti  

Tumaini Saccos Ltd  


